Nintendo Switch Lite ยังสายไหมครับ ถ้าจะซื้อในปี 2021 นี้?

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ! พอดีผมสนใจตัว Nintendo Switch Lite ครับ อยากมีเครื่องเล่นเกมแรกในชีวิต และอยากเล่นเกมของทาง Nintendo อะครับ. แต่ก็ยังสงสัยอยู่อะครับว่ามันยังทันไหมถ้าจะซื้อในปี 2021 นี้อะครับ?

ส่วนตัวผม ผม.... ไม่เลือก Nintendo Switch แบบปกตินะครับ.
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สายคืออะไรครับ
ทันอะไรครับ

ถ้ามันยังมีขายก็ซื้อได้ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่