อยากกู้เงินมาซื้อรถ และเป็นทุนทำธุระกิจ

ผมมีที่ดิน6ไร่กว่า มีรถมิตซูบิชิ L200 ไซโคลน 1 คัน(ยังไม่ได้โอนมาซื่อผม)  ผมทำธุระกิจเสื้อผ้า รายได้เดือนละ20000 อุปสรรค คือรถเก่าวิ่งไกลลำบาก จึงอยากซื้อใหม่ เป็นไทรทันตอนเดียว อยากทราบว่าจะกู้ธนาคารไหนดี มีขั้นตอนเอกสาร อะไรบาง เพราะคิดเขาว่าผ่อนที่ดิน ดอกเบี้ยดีว่าผ่อนรถ ครับ จึงเรียนมาทราบแจ้งให้ทราบ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่