อายุจะเข้าเลข 3 แล้ว ใช้ผลิตภัณฑ์อะไรในการดูแลผิวหน้าคะ

สวัสดีค่ะ เนื่องจากอายุอานามก็เฉียดจะใกล้เลข 3 แล้ว อยากได้คำแนะนำเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ที่ใช้ในการดูแลผิวหน้าค่ะ ><

ตอนนี้ยังไม่มีริ้วรอยนะคะ แต่อยากได้ผลิตภัณฑ์ที่ช่วยดูแลและป้องกันไว้ก่อนค่ะ

แนะนำได้หมดเลยนะคะ ทั้งเค้าท์เตอร์แบรนด์ที่มีวางขาย , ครีมตามคลินิกเสริมความงาม หรือครีมที่มีขายตามรายการทีวีพวกโฮมชอปปิ้ง

หรือจะแนะนำตัวที่แต่ละท่านใช้อยู่ก็ได้ค่ะ เราอยากเก็บเป็นข้อมูลไว้ค่ะ
.
.
.
ปัจจุบันเราใช้ครีมดูแลผิวจากคลินิกเสริมความงามแห่งหนึ่งค่ะ แต่อยากลองเปลี่ยนบ้าง
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่