อยากสอบถามผู้รู้ค่ะ ตอนนี้เครียดมาก

สวัสดีค่ะตอนนี้เราอยู่ ม.6 แล้ว เด็ก63อะเธอ เราอยากเข้าพระบรมค่ะ ทางสถาบันรับเกรด5เทอม 2.50 แต่เราได้แค่2.32เอง เราเลยไม่สามารถลงสมัครรอบแรกได้ค่ะ อยากทราบว่าเราจะมีโอกาสเข้าได้ไหมคะ ในรอบที่2 ที่จะเปิดรับช่วงเมษายนนี้ รบกวนผู้รู้หน่อยค่ะ เราอยากเข้าเรียนที่สถาบันนี้จริงๆ เราชอบการดูแลผู้ป่วย เพราะเราเคยไปเป็นจิตอาสาที่โรงพยาบาล เราชอบและรักในงานนี้มาก

เสียใจที่เกีดตัวเองน้อย แต่เราตั้งใจมากที่สุดแล้วถึงแม้จะมีคำถามออกมากว่านี่ตั้งใจแล้วใช่ไหมก็ตาม 5555555 แต่เราพยาบาลสุดแล้วค่ะ  

ฝากหน่อยนะคะผู้รู้ทุกท่าน ขอขอบคุณล่วงหน้าเลยค่ะ🙏🏻🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่