ใส่สายคล้องคอของพนักงาน BTS แปลกไหมครับ

คือคนรู้จะทำงาน BTS อะครับ แล้วผมขึ้นรถไฟฟ้าบ่อยอีกบัตร rapbit ก็หยิบยากเหลือเกิน เลยหาสายคล้องบัตรมา แต่มีหลายอันมากแล้วดันมีของ BTS ที่พนักงานเท่านั้นที่จะมีได้ แต่คนรู้จักผมเค้าไม่ใช้แล้วผมเลยขอมา มันสวยแล้วมันรู้เลยว่าขึ้น BTS ต้องค้องอันนี้ไว้ที่คอนะ แต่วันนี้วันแรกที่ผมใช้ โดนตั้งแต่พนักงานที่ห้องขายตั๋วเรียก ไปเอามาจากไหน ผมก็บอกไป ไหนจะคนขับ ไหนจะพนักงานคนอื่นๆ ตอบจนคอแห้ง

คำถาม มันแปลกขนาดนั้นเลยหรอนิ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่