Pubg กระตุก

กระทู้คำถาม
คือ 4 วันที่เเล้วพับจีมันอัพเดทซีซั่นที่ 6 เข้ามาพอผมอัพเดทปั้ปเเลคเลยมันกระตุก fps ขึ้น 60 เเล้วก็ตกลงมาเหลือ 1 เเล้วก็พุ่งขึ้น 60 เเล้วตกเหลือ 1 วนอยู่อย่างนี้ เวลาผมหันหน้าเเล้วก็โหลดหน้าเครื่องบินนานมากกว่าจะขึ้นก็ปลายทางตอนดิ่งลงมาครับ เเต่ซีซั่นที่ 5 fps 44-60 ตลอด ผมเล่นได้ปกติโคตรลื่นไม่มีกระตุกพอซีซั่น 6 เล่นไม่ได้เลย ซอยเเนนเด้อครับ gtx 1050 ti วิ่ง 11%-44%
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่