This shop โรคระบาดในจีนส่งผลกับการส่งของเข้าในไทยมั้ยครับ ?

เมื่อวันที่ 18 ผมสั่งของจาก this shop เป็น iped pro จากทางเเอป พอรอไป6-7 วัน ผมก็ถามว่าของจะถึงไทยเมื่อไหร เขาก็ตอบมาประมาณว่าติดช่วงเทศกาล ตรุดจีน เลยต้องรอถึงวันที่ 4 กุมภาพันธ์ แล้วดันมาเจอข่าวโรคระบาดในจีนอีก แล้วจะส่งผลทำให้ส่งของล่าช้าขึ้นอีกมั้ย อยากทราบจากทางผู้รู้ช่วยมาชี้แจงให้ที
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่