ช่วยด้วยค่ะ!! สิวอักเสบบนหน้าเยอะมาก

คือสิวเราอักเสบมากอ่ะค่ะ เป็นปื้ด แดงๆ แล้วก็มีหัวสีดำ พอเวลาล้างหน้ามันก็จะหลุดออกมาแล้วเป็นหลุมสิวอ่ะค่ะ
เรากังวลมากเลยTT  เราเอาน้ำเกลือเช็ดหน้าก็แล้ว ดูแลความสะอาดอย่างดี ปลอกหมอนซักทุกอาทิตย์ ทาครีมกันแดด มาร์กหน้า
  มันก็ยังไม่มีวี่แววจะดีขึ้นเลยค่ะ ใช้ ยาแต้มสิวหลายๆยี่ห้อก็แล้ว เห้อ ขอคำแนะนำทีค่ะ คือเราเป็นคนไม่แต่งหน้าเลยค่ะ. ขอสกินแคร์ดีๆที่ใช้แล้วหน้าดีขึ้นมาได้บ้างหน่อยได้ไหมคะ ไปหาหมอก็กลัวจะราคาสูง เครียดมากค่ะ
😢

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่