[ใครเคยปวดหัวมากๆ เเล้วไป ct, mri เเต่ไม่เจอสาเหตุบ้างคะ?]

มีใครเคยปวดหัวเรื้อรังเป็นๆหายๆมาค่อนข้างนาน
ไปตรวจ ไปเอ๊กซเรย์ mri,ct (เสียเงินซื้อความสบายใจ)ไม่พบสาเหตุ? มีบ้างไหมคะ
คือเราปวดหลัง ปวดต้นคอ ท้ายทอยด้านหลังหัว จี๊ดๆบ้าง เป็นๆหายๆ มาตลอดระยะเวลาสามเดือนกว่า
เวลานอน นอนไม่ค่อยหลับ เเต่ก็หลับได้ปกติ

ไม่มีอาการตาพร่า คลื่นไส้ อะไรร่วม
เเต่มันก็ปวดอยู่อย่างนี้เเหละค่ะ กินยาพาราก็หาย,บลูเฟ่น ก็หาย
เลยอยากทราบว่ามีใครเคยไปตรวจบ้าง หรือเป็นเเบบเราบ้างไหมคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่