[CR] เตือนภัย!! เครื่องกรองน้ำ Mazuma บริการหลังการขายห่วยแตกที่สุด!

บริการหลังการขายห่วยแตกมาก ระบบการทำงานงงมากๆ

ช่างเข้ามาเอาเครื่องไปซ่อมที่ศูนย์ บอกว่าใช้เวลา 7-10 วัน 

ตอนนี้ปาเข้าไปจะ 15 วัน พอโทรไปถาม ปรากฎว่าเจ้าหน้าที่บอกว่า

กำลังรออะไหล่อยู่ 

ผมก็ถามว่า แล้วที่บอกจะเสนอราคาค่าซ่อมมานี่ จะเสนอมาตอนไหน

ทำไมสั่งอะไหล่ไปแล้ว แต่ยังไม่เสนอราคาค่าซ่อม?

เจ้าหน้าที่ก็เลยขอประสานงานและวันรุ่งขึ้น จะโทรมาแจ้ง

ผ่านไปอีก 3 วัน ไม่มีการติดต่อมา 

ผมก็ติดต่อกลับไปอีกครั้ง

คราวนี้เจ้าหน้าที่บอกจะทำเรื่องขอใบเสนอราคา และประเมินราคาก่อน

(จุดนี้ เราก็งงว่า แล้วครึ่งเดือนที่ผ่านมา ไม่ทำ)

แล้วเดี๋ยวพรุ่งนี้จะติดต่อให้ใบเสนอราคามา

ตอนนี้จากวันนั้นผ่านมาอีก 3 วัน ก็ยังไม่ส่งใบเสนอราคามา ต้องโทรไปตามอีก

ใครจะซื้อยี่ห้อนี้ ขอฟันธงเลยนะครับว่าอย่าซื้อ!!
ชื่อสินค้า:   เครื่องกรองน้ำ Mazuma
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่