J&T Express ยังคงคุณภาพแย่เสมอต้นเสมอปลายนะครับ

ผมสั่งของจาก shopee คนขายบอกมีของพร้อมส่ง ส่งได้เลยวันรุ่งขึ้น  ไอ้เราก้อเลยกดสั่งซื้อ ชำระเงิน 

วันรุ่งขึ้น รอทั้งวันไม่มีอัพเดตการส่ง เลยส่งข้อความไปถามว่าทำไมไม่ส่ง เห็นว่ามีของพร้อมส่งไง คนขายตอบมาตามภาพ  

ผมว่ามันจะเจ๊งเอานะ บริการแบบนี้ เดี๋ยวจะ complain ไปที่ shopee ให้เค้าเลิกใช้บริการคุณด้วย เสียเวลาทั้งคนขายคนซื้อ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่