ใครเคยปั่น CUBE Agree C62 Pro บ้างครับ

กระทู้คำถาม
พอดีกำลังสนใจจะถอยรุ่นนี้ครับ 46,000฿ได้   Shimano Ultrega ใหม่ Mavic Cosmic Elite แต่อยากทราบถึงประสบการณ์จากผู้ที่ปั่นBrandนี้ว่าเป็นยังไงบ้างครับปั่ดีมั๊ยครับนน
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
disc หรือริมเบรคครับ สนใจยี่ห้อนี้เหมือนกัน ดูจากรีวิวของฝร่งว่าเป็นรถเอนดูรานซ์ออกแนวปั่นสบาย เคยเจอคนใช้ที่ร้านจักรยานแต่ไม่ใช่รุ่นนี้เค้าบอกว่าในความเห็นส่วนตัวของเจ้าของเค้าบอกปั่นสบายไม่แข็งกระด้าง เสียที่ นน.ออกจะมากไปนิด ผมว่าก็ตามแนวของการออกแบบของรุ่นรถ
แสดงความคิดเห็น