รู้สึกเหมือนเเฟนไม่รัก (ช-ช)

เรื่องมีอยู่ว่า..ผมเป็นเกย์รุกเเละรับครับ คบกับเเฟนคนนี้มาได้ 2-3 เดือนเเล้วครับเขาก็เป็นเกย์รุกเเล้วรับเหมือนกัน(บ้างทีก็สลับตำเเหน่งกันบ้างตอนขึ้นเตียง5555)ตรงนี้เเหละครับปัญหา 
เมื่อก่อนไปใหนมาใหนด้วยกันตลอดเเต่หลังๆมานี้ ชอบมองคนอื่นทั้งชายเเละหญิง ชอบพูดอะไรให้เราน้อยใจ เสียใจตลอด ไม่สนใจเราเหมือนเเต่ก่อน อันนี้หนักสุดบอกว่าอยากมีลูก(ทำเราหน้าซีดเลย) ทำเอาผมสับสนเลยครับว่าเขารักเราจริงใหมหรือเเค่คบเล่นๆไป ขอความคิดเห็นจากพี่ๆน้องๆหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่