ควรเอาไปซ่อมมั้ย ถ้าซ่อมจะเท่าไหร่?

โทรศัพท์ของเราเป็นซัมซุงค่ะ มันมีเหตุการณ์ที่ต้องเอาไปซ่อมแต่เราไม่ได้เอาไปซ่อมที่ศูนย์เราฝากญาติซ่อมในราคาหลักร้อยเนี่ยแหละค่ะ พอซ่อมมาไอคอนใหญ่ขึ้น รีสตาร์ทเครื่องเอง มีแอพMagisk Manager ลำโพงแตก(ตอนนี้ไม่มีเสียงแล้วค่ะ) อัพเดทซอฟแวร์ไม่ได้ เราเลยอยากจะเอาไปเข้าศูนย์แต่อยากจะทราบว่าถ้าเอาไปลงโปรแกรมใหม่ที่ศูนย์รับมั้ย มันจะราคาเท่าไหร่คะ รวมซ่อมลำโพงด้วย

เป็นบทเรียนครั้งใหญ่มาก แต่ยังไงก็ขอขอบคุณล่วงหน้ามากๆนะคะ (อย่าพึ่งด่าในใจในความสะเพร่าของเรานะคะ ฮือ)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่