ขอสอบถามเกี่ยวกับเรื่อง ไทบ้านxBNK48 หน่อยครับ

คือวันนี้ประมาณใกล้ๆช่วงเย็นแม่พาเราไปเที่ยวซื้อของที่ โลตัส ระยอง คือก่อนหน้านี้เราขอแม่ให้พาไปดูไทบ้านxBNK48 ก่อนแล้ว หลังซื้อของเสร็จแม่จึงพาเราไปดูโรงหนังใน โลตัส ระยอง(แค่ไปดูโรงหนังเฉยๆนะยังไม่ได้ไปดูหนัง) แต่พอไปถึง ในตารางหนังที่จะฉายกลับไม่มีไทบ้านxBNK48 เลย รูปโปรโมทก็ไม่มี 
แต่ค้นดูในแอพกลับมีรอบฉายของไทบ้านxBNK48แล้ว ผมกลัวไม่ได้ดูมากเลยครับ จะมีทุกโรงทุกที่มั้ยครับ มีให้ซื้อตั๋วหน้าโรงมั้ยครับ นี่เป็นการไปดูหนังในโรงครั้งแรกของผม เลยไม่ค่อยรู้อะไรเท่าไหร่
ปล.ผมสามารถไปดูได้ในวันเสาร์

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่