กรรมการอาหรับ ถ้าเป็นแบบนี้ผมว่า ฟุตบอลโลกที่กาตาร์ ต้องอะไรบันเทิงแน่ๆ

กระทู้สนทนา
เกินไปจริงๆ วันนี้แล้วหมดความอดทนแล้ว ลูกจุดโทษของซาอุน่าเกลียดจริง ตั้งแต่กรรมการยัน VAR กรรมการอาหรับผมว่า แล้วไม่ใช้แค่เจอแค่คู่ไทยวันนี้ เอาแค่ในทัวร์นาเมนต์นี้ มันเป็นมาหลายคู่แล้วถ้า FIFA กับ AFC ไม่แก้อะไรสักอย่างผมว่า ฟุตบอลโลกที่ กาตาร์ ปี 2022 ผมว่าต้องมีอะไรสนุกๆ แน่ๆ กับกรรมการอาหรับเนี้ย พึ่งจะสร้างเรื่อง ต่อหน้าชาวโลกกับ ลิเวอร์พูล เมื่อสโมสรโลกคราวที่แล้วไปเอง

กรรมการ Abdulrahman Al-Jassim คนนี้ผมคิดว่าได้เป่าบอลโลกแน่ๆ คนนึงจำชื่อได้ขึ้นใจเลยคนนี้ แฟนบอลไทยก็น่าจะจำกันได้กับวีรกรรมตอนนั้นคัดบอลโลกตอนนั้น

ปล. ผมแท๊กห้องลิเวอร์พูลด้วย เพราะผมคิดว่าแฟนลิเวอร์พูลน่าจะจำขึ้นใจได้กับฤทธิ์เดช กรรมการอาหรับ  จะได้มาคุยกันครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่