ปรึกษา " blockchain " ค่ะ

เราอยากขอคำปรึกษา คำแนะนำ จากผู้รู้
เรื่อง blockchain ค่ะ
เราอยากทราบรายละเอียดเกี่ยวกับ blackchain
ว่าคืออะไร ทำงานอย่างไร ใช้งานอย่างไร
ถ้าใช้งานร่วมกับการเขียนโปรแกรมมีการใช้งานอย่างไรได้บ้าง แนวทางการเขียนโปรแกรมที่สามารถนำ blockchain มาเป็น tool ในการทำงาน
ยกตัวอย่างก็ได้ค่ะ

รบกวนผู้รู้ เชี่ยวชาญ แนะนำทีนะคะ
เราต้องทำโปรเจ็คเกี่ยวกับ blockchain  ค่ะ
และเราไม่ทราบข้อมูลมากพอค่ะ

รบกวนด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น