ยาง Kenda KOT /king of traction ปั่นทางเรียบดีใหมครับ

ตอนนี้ใช้ยาง kenda small block eight 26*2.10 เกาะทางเรียบดีมาก จนชอบ
อยากลองใช้ Kenda KOT /king of traction 26*2.10 บ้าง
ซึ่งส่วนใหญ่ปั่นแต่ทางเรียบ แต่อยากได้ยางที่เป็นดอกแทรคครับ แล้วขนาดประมาณนี้
ใช้ลายทางเรียบมันดูไม่เป็นภูเขายังไงก็ไม่รู้ รบกวนท่านที่เคยใช้ยางตัวนี้ ว่าเวลาปั่นทั้งแทรค และทางเรียบถนนดำเป็นอย่างไรบ้างครับ...อมยิ้ม02
ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่