พึ่งจีบกัน 2 วัน เพื่อนๆฝ่ายหญิงเรียกผมว่า"ผัว" ของเพื่อน หมายความว่าไงครับ

จีบผู้หญิงคนหนึงได้ 2 วัน แล้วผมแอบได้ยิน   เพื่อนสนิตของคนที่ผมจีบคุยกันว่า "ยัยxxxมันกลับกับผัวมัน ไม่ต้องชวนมันผัวมันไปส่งบ้าน"
ผมแน่ใจว่าผมไม่เคยทำอะไรลุ่มล่ามให้ใครเห็น มือยังไม่เคยจับเลยครับ

แบบนี้มันหมายความว่าไง พวกผู้หญิงนี่เขาไม่คุยเรื่องแฟนกันหรอ?
----------------------------------------------------------------------

ปล.ลืมบอกไป กลุ่มเพื่อนผู้หญิงของเขานะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่