อยากสอนพิเศษ ตอนนี้เรียนบัญชีอยู่ธรรมศาสตร์ค่ะ

สวัสดีค่ะ ตอนนี้เรียนอยู่คณะบัญชี ธรรมศาสตร์ พึ่งจะปีที่ 1 น่ะค่ะ
อยากไปแลกเปลี่ยน ก็เลยว่าจะสอนพิเศษภาษาอังกฤษไว้เป็นทุนน่ะค่ะ
พอจะมีช่องทางแนะนำบ้างมั้ยคะ ลองๆหาข้อมูลดูแล้ว ส่วนใหญ่เค้าก็จะมีนายหน้ากันอยู่แล้ว ลองอ่านโปรไฟล์ติวเตอร์ที่นายหน้าเขียนมาในเว็บแล้ว
ส่วนใหญ่จะมีประสบการณ์การสอนกันซะเยอะแล้ว เราคงเข้าไปเป็น 1 ในติวเตอร์ผ่านนายหน้าได้ยาก เพราะไอ้เราก็พึ่งจะปี 1 เองน่ะค่ะ

เพิ่มเติม
ตอนสอบเข้าได้คะแนนแกทอังกฤษ 130/150 วิชาสามัญได้ 75/100 ค่ะ 
เกรดเทอมแรกได้ A ทุกตัวค่ะ

ป.ล. ขอขอบพระคุณล่วงหน้าเลยนะคะสำหรับคำตอบ อยากหารายได้เสริมเองจริงๆค่ะ เพราะค่าใช้จ่ายในการไปแลกเปลี่ยนกับทางมหาลัยก็แพงพอสมควร
[code][/code]
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่