ตามหาการ์ตูนวาย

จำได้ว่า พระเอกเป็นปีศาจ นายเอกเป็นตำรวจ ก่อนหน้าที่พระเอกจะมา นายเอกเสียภรรยาไป แล้วก็เพื่อนนายเอกแอบชอบแต่ไม่กล้าบอก พอพระเอกมาก็ถูกทำให้เป็นประตูไว้เปิดไปโลกปีศาจ วิธีเปิดคือต้องทำให้รู้สึกดี มีเซ็กส์ก็ว่ากันไป มีคู่รองคือคู่ของเพื่อนนายเอกที่แอบชอบนายเอก ได้กับผู้ช่วยของพระเอก เพราะต้องมนต์สะกด เห็นหน้านายเอกซ้อนทับกับผู้ช่วยพระเอก จนได้กัน 

ประมาณนี้ค่ะ รายละเอียดอีกนิดนึงคือ พระเอกผิวสี ผมขาว ผู้ช่วยผมยาวใส่แว่นมั้งคะ ตาเฉี่ยวๆหน่อย
นายเอกผมดำ เป็นตำรวจ เพื่อนพระเอกผมน้ำตาลเป็นตำรวจเหมือนกัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่