รบกวนสอบถาม ความสัมพันธ์ของ Ragnar Lothbrok และ Lagertha ซีรีย์ Vikings ครับ

กระทู้คำถาม
คือผมเพิ่งดู ซีรีย์ Vikings ไป 2 ss แล้วชอบ Lagertha มากๆ แอบลุ้นให้กลับมาคืนดีกับพระเอกตลอด แต่ดูเหมือนไร้วี่แววเลยอยากรู้ว่า สรุปแล้ว 2คนนี้จะกลับมาคู่กันไหมครับ คือขี้เกียจลุ้นแล้ว555  แล้วความสัมพันธ์ของทั้งคู่จะเป็นยังไงต่ออะครับ รบกวนสปอยหน่อย
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่