นี่เรากำลังเป็นโรคเครียดหรือซึมเศร้ารึเปล่า

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะทุกคน 
ช่วงนี้เราทานอะไรไม่ลงเลยค่ะ เบื่ออาหาร เมื่อคืนก็ฝันว่าตัวเองร้องไห้ตื่นมารู้สึกเพลียมากค่ะ เวลามีเรื่องเครียดอะไรนิดหน่อย ก็จะพาเครียดจนร้องไห้ ใช่ค่ะช่วงนี้เราร้องไห้บ่อยมาก ใครพูดอะไรใส่ไม่ได้เลยน้ำตาไหลตลอด ยิ่งเรื่องเรียนยิ่งเครียดมาก ปัญหาสุขภาพคือ ปวดคอเรื้อรังมาหลายเดือนตึงๆอะค้ะ บางทีก็ปวดหัวจี๊ดๆ ตอนนี้เราเหนื่อยมากจริงๆ บางทีเครียดจนคิดว่าตัวเองเป็นโรครึเปล่า ใครพอมีประสบการณ์แบบนี้บ้างคะ ตอนนี้เรียนอยู่ปี1ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่