ต้องการ กรองข้อมูล เฉพาะ most reviews ของ Google maps ในแต่ละ Area ทำยังไงครับ

กระทู้คำถาม
ต้องการ กรองข้อมูล เฉพาะ most reviews ของ Google maps ในแต่ละ Area ทำยังไงครับ
เช่น ใน กทม. ผมอยากจะดูว่ามีที่ไหนบ้างที่ มีคนไปรีวิว หรือ Comment เยอะๆ อาจจะตั้งไปซัก 500 คนขึ้นไป เพื่อที่ว่าเวลาไปเที่ยวจะได้แวะไป
เรามีวิธีทำยังไงครับ รบกวนผู้รู้คับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่