สอบถามปัญหา " Sabbat E12 Uitra " หน่อครับ

รบกวนสอบถามผู้รู้หน่อยครับ ผมซื้อหูฟัง sabbat E12 มาตอนปีใหม่ แต่ตอนนี้ยังใช้ไม่ได้เลย โทรศัพย์ผมหาสัญญาณบลูทูธ เจอแล้วนะครับแต่กดเข้าไป มันเด้งออกๆ ตลอดเลยครับยังฟังเพลงไม่ได้เลยครับ

ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ หรือ ถ้าผมจะไปศูนย์บริการให้เค้าทำให้ ผมควรไปที่ไหนครับ หมดปัญญาแล้วจิงๆ ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่