x1 ยุบวง ความรู้สึกแรกของเราคือ...

ความรู้สึกตอนนี้คือหน่วงมาก ตอนแรกไม่เชื่อเลยค่ะคิดว่าเป็นข่าวโคมลอย จนcj ออกมายืนยันว่าเรื่องนี้เป็นเรื่องจริง เอาตรงๆเลยนะเราไม่รู้จักx1ตั้งแต่แรกแต่อยู่ดีๆก็เลื่อนทวิตเตอร์ไปเจอรูปผู้ชายหน้าตาดีเป็นนักร้องเกาหลีจนเราได้มาตั้งกระทู้ถามว่าคนนี้ชื่ออะไร ใช่ค่ะเราเมนของโยฮัน เราเลยย้อนกลับไปดูรายการโปรดิว เราเอาใจช่วยแต่ละคน ดูแต่ละคนพัฒนาการร้องการเต้นมาโดยตลอดแม้ว่าจะรู้ว่าใครได้เด พอเพลงแรกออกมาเราก็ตามปั่นวิว ไลก์ แชร์ เพื่อให้คนรอบๆข้างรู้จักวงนี้ ตอนที่เขามาไทยเราพยายามกดบัตร แต่กดไม่ได้ เราเอาใจช่วย พอมีข่าวเรื่องโกงคะแนน เราก็ภาวนาไม่ให้เป็นเรื่องจริง แต่มันก็จริงจากนั้นเราก็มาภาวนาต่อเพราะเรากลัววงยุบ..คือตอนนี้พิมพ์อะไรไม่เลยค่ะ ขอร้องไห้ก่อน
แต่ขอส่งกำลังใจและให้การสนับสนุนให้สมาชิกวงx1ทุกคนเลยนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่