งานกล้องเดือนมีนา 63 ค่ะ (สอบถาม) + ขอคำแนะนำเรื่องเลนส์ fuji

งานกล้องช่วงเดือนมีนาคม ปีนี้จะมีช่วงประมาณวันที่เท่าไหร่เหรอคะ

พอดีมีทริปช่วงปลายมี.ค. แต่ตอนนี้มีความอยากได้กล้องแล้ว55 ไม่แน่ใจว่าพวกpromotionในงานดีกว่าซื้อตอนนี้มากมั้ยคะ ถ้าไม่ได้ดีกว่ามาก อยากจะซื้อตอนนี้ไปเลยจริงๆค่ะ 55

มองๆตัว fuji xt-30ไว้ + ส่วนเรื่องเลนส์อยากได้kit 18-55

ปล.จขกท มี เลนส์ fujiตัว XC16 -50 กับเลนส์fix35mm อยู่แล้ว
ชอบถ่ายพวกวิวทิวทัศน์ หรือจะเอาตัว15-45 ที่ราคาย่อมเยาดีกว่าคะ ได้ระยะwideกว่าด้วย
ตอนนี้นั่งดูรูปที่รีวิวเลนส์จนมึนไปหมดแล้ว 😭

ขอคำแนะนำด้วยนะคะ รึจะโพสรูปให้ดูก็ได้ ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่