... เครื่องดูดไรฝุ่น สามารถใช้ดูดฝุ่นทั่วๆ ไปด้วยได้ไหมครับ เช่น ดูดฝุ่นในรถ โซฟา หรือโต๊ะทำงาน

กำลังดูเครื่องดูดไรฝุ่น ไว้ดูดในห้องนอน ตามเตียงหมอน น่ะครับ แต่ก็ไม่แน่ใจว่า ปกติเครื่องแบบนี้ มันดูดฝุ่นทั่วไปได้เหมือนกันอยู่แล้วไหมครับ
(ดูสเปคที่เป็น uv แรงดูด 13000pa 450w มีแผ่นกรอง hepa)
เช่นเอาไปดูดบนรถหรือโต๊ะทำงาน โซฟา เผื่อจะได้ไม่ต้องซื้อดูดฝุ่นธรรมดาตัวเล็กอีกตัว มีใครเอาไปใช้แนวๆ นี้บ้างครับ

ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่