▼ กำลังโหลดข้อมูล... ▼
แสดงความคิดเห็น
คุณสามารถแสดงความคิดเห็นกับกระทู้นี้ได้ด้วยการเข้าสู่ระบบ
กระทู้ที่คุณอาจสนใจ
อ่านกระทู้อื่นที่พูดคุยเกี่ยวกับ
คณิตศาสตร์
ระบบบัญชีต้นทุนการผลิต
รบกวนช่วยสอนวิธีคิดเปรียบเทียบความคุ้มค่าของสินค้าหน่อยครับ
ชุดที่ 1
สินค้ามี 4 ชิ้น น้ำหนักรวม 440000 ราคา 1990
ชุดที่ 2
สินค้ามี 3 ชิ้น น้ำหนักรวม 603000 ราคา 2990
รบกวนช่วยสอนวิธีคิดหน่อยครับ
ขอบคุณครับ