ปกติรองเท้าราคากลางๆ-ถูก นี่เค้าติด sole กันไหม

เห็นคนที่เอาไปติดมีแต่รุ่นท็อปๆเทพๆ ยี่ซี่ อะไรพวกนั้น
ของเรามันแค่รุ่นกลางๆ แต่มันเป็นลิมิเต็ดสตาร์วอร์ส 
นั่งสองจิตสองใจอยู่ว่าจะเอาไปติดดีไหม
เว่อไปรึเปล่า ตัวรองเท้ามันไม่ได้ท็อปเทพอะไรขนาดนั้น แต่ก็แบบว่า เสียดายน่ะ อยากให้มันพังช้าๆ 
กลัวเอาไปติดละคนติดขำ รุ่นแบบนี้ไม่มีใครเค้ามาติด sole กันหรอกน้องงง อะไรแบบนี้น่ะค่ะ แฮะๆ
ปล.จขกท.มีรุ่น nite jogger x star wars รุ่น stromtrooper ค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่