อยากทราบข้อมูลการเดินทางจาก ดาลัดไปญาตราง โดยรถสาธารณะ

ท่านใดพอจะมีข้อมูลการเดินทางจาก ดาลัดไปญาตราง โดยรถสาธารณะบ้างครับ จะเป็นรถบัส หรือรถสาธารณะอื่น ๆ ผมอยากทราบเวลาเดินรถ และราคาค่าตั๋วโดยสาร หรือหากไปแท๊กชี่จะเสียค่าโดยสารประมาณเท่าไหร่ ผมพยายามค้นหาข้อมูลทาอินเตอร์เน็ตแล้วไม่พบอย่างที่ต้องการเลยครับ .. ขอความกรุณาผู้รู้ด้วยครับ ขอบพระคุณครับ ปล.ผมจะเดินทางวันที่ 17 มค.นี้ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่