ตัวต่อนาโนบล็อคที่เหลือ เอาไปทำอะไรได้บ้าง??

ด้วยความที่เราเป็นคนชอบต่อนาโนบล็อคค่ะ
แล้วก็เจอว่าแต่ละกล่องที่ซื้อมาเนี่ยให้เจ้าบล็อคตัวเล็กๆนี่มาเกินทุกที
แต่ไหนแต่ไรเราก็ทิ้งไปแบบไม่คิดอะไร จนมาวันที่ต่อไป 2 กล่องติดๆ
บล็อคมันเหลือเยอะจนน่าจะรวมเป็นกล่องใหม่ได้ เราเลยมานั่งคิดว่าจะเอายังไงดี
อย่างเศษลูกแม็กที่ใช้แล้วก็ยังเอาไปบริจาคทำขาเทียมได้ แล้วพลาสติกพวกนี้ล่ะมีประโยชน์มั้ย

ใครมีแนวทางยังไงมาแชร์กันได้นะคะ
ส่วนตัวแล้วหาในกูเกิ้ลมายังไม่เจออะไรเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่