เรียนผู้รู้และผู้เกี่ยวข้องครับ ถ้าต้องการข้อมูลยอดการบริจาคเลือดสภากาชาไทยเค้าจะให้มั้ยครับ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้ผมอยู่ปี 4 จะทำโครงงานจบระดับมหาวิทยาลัยครับ และสนใจที่จะทำข้อมูลเกียวกับการบริจาคเลือด โดยข้อมูลที่ต้องการคือ โดยแต่ละปีมีผู้บริจาคเลือด แต่ละกรุ๊ปเลือด แบ่งเป็นชายหญิงกี่คน  และความต้องการยอดการบริจาคเลือดของแต่ละกรุ๊ปที่ต้องการของสภากาชาดต้องการในแต่ละปีครับ ( โดยไม่เอาข้อมูลที่เป็นความลับ เช่น ชื่อ เลือดเป็นอย่างไร ติดโรคอะไร แค่ต้องการสถิติการบริจาคครับ ) จะต้องไปติดที่ไหน และทางสภาจะให้ข้อมูลตรงนี้มั้ยครับ วอนผู้รู้ครับขอบคุณครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่