ยังเป็นห่วงความรู้สึกคนเก่า

อยากรู้ว่าถ้าเรายังห่วงความรู้สึกคนเก่ามันหมายความว่าเรารู้สึกยังไงกับเขาหรอคะ.
คือเราเคยคุยกับรุ่นพี่คนนึงค่ะ.เเล้วเขาก็ดีมากๆเลยค่ะ.เเต่เราก็ไม่ได้เลือกเขาเเละก็ยังคอยเป็นพี่ชายที่ดีเเละรอเราตลอดจนตอนนี้จะ3ปีเเล้วค่ะ.เเละตัวเราก็มีเเฟนเเล้วเเต่เวลาเราจะอัพอะไรเราก็จะเกรงใจเขาจะซ่อนไม่ให้เขาเห็น.ตลอดเลยค่ะ.เเฟนเราเขาก็พอจะรู้นะคะเราก็ไม่อยากให้เขาต้องมารู้อะไรเเบบนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่