แลกของเซเว่น ถ้าครบกำหนด สามารถไปรับของได้เลยไหมคะ

กระทู้คำถาม

คือเรามีกำหนดรับของในวันที่ 21/12/62 เราได้ไปติดต่อที่เซเว่นเพื่อรับของ ปรากฏว่า ทางพนักงานแจ้งว่า ยังไม่ถึงรอบส่งของ ให้มาใหม่ในวันถัดไป แล้วเราก็ไปอีกทีตอน 23/12/62 เวลา 16.45 น. ทางพนักงานก็แจ้งเราอีกว่า ยังไม่ถึงรอบส่งของ โดยไม่ได้บอกว่าของเราจะมาเมื่อไหร่

อยากทราบว่ามีใครเจอเหตุการณ์แบบนี้ไหมคะ วันที่ระบุมาเราจะไม่ได้ในวันนั้นทันทีใช่ไหมคะ แล้วเราจะทราบได้อย่างไรคะว่าเราจะได้เมื่อไหร่ เราจะได้ไม่ต้องเทียวไปบ่อยๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่