Export file ให้มี solotion เหมือนไฟล์ต้นฉบับทำอย่างไรครับ ?

กระทู้คำถาม
รบกวนสอบถามผู้รู้ครับ ตอนนี้ใช้ premises pro กับ corel video อยู่ครับ เพิ่งลองใช้งาน ลอง render เสร็จเเล้วไฟล์มันใหญ่ขึ้น ภาพเบลอๆ ไม่ทราบว่าต้องไปตั้งค่าที่ไหนให้ไฟล์เหมือนกับต้นฉบับครับ ลองปรับค่าเองมันปรับไม่ได้นะครับ ทั้งสองโปรเเกรม หรือมีโปรแกรมอื่นที่ทำได้/หมึรับ เเนะนำหร่อยครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น