อยากเข้าวงการบันเทิงค่ะ นักแสดงนางแบบหนูต้องทำอย่างไงคะ พอจะเป็นไปได้ไหม

สวัสดีค่ะเพื่อนๆพี่ๆทุกคนหนูอายุ17ค่ะ สูง166 น้ำหนัก57(อ้วนขึ้นค่ะกำลังพยายามลดอยู่)ผิวสีออกขาวเหลือง แต่ไม่ขาวมาก หน้าตาหนูก็ไม่ดีอะไร แต่ก็พอใช้ค่ะ55 หนูอยากเป็นนางแบบค่ะไม่ก็นักแสดงตัวประกอบฉาก หรืออะไรก็ได้ในวงการนี้ มันเป็นความฝันหนูค่ะอาจจะเพ้อๆไปหน่อยก็เถอะ หนูไม่ค่อยรู้เรื่องพวกนี้เท่าไหร่ค่ะ ว่าหนูจะต้องทำยังไงติดต่อใคร หนูต้องเรียนการแสดงด้วยใช่ไหมคะ ต้องฝึกฝนตัวเองให้มีความสามารถมากว่านี้ พวกพี่ๆเพื่อนๆคะ แนะนำหนูทีนะคะ ถึงจะเป็นความฝันเพ้อๆ แต่หนูจริงจังและอยากลองสักครั้งค่ะ หนูต้องทำอย่างไงบ้างคะ ใครมีความรู้ด้านนี้แนะนำหนูทีนะคะ
ถ้าผิดพลาดตรงไหนหนูขออภัย
แสดงความคิดเห็น
Preview