แนะนำอนิเมะที่ตัวละคร ลักษณะนิสัย อย่างงี้ให้หน่อยครับ

แบบ สึซึ นางเอกในเรื่อง  Kiitarou Shounen no Youkai Enikki  นี้อ่ะครับ น่าจะแบบคล้ายๆการพูดของเราในสมัยก่อนอ่ะครับ ใส่ชุด ยูกาตะ อ่ะครับ
หรือเหมือนแบบ ซึคุโยะ มนเรื่อง gintama อ่ะครับ หรือลักษณะคล้าย กลาสในเรื่อง ผู้กล้าโล้ก็ได้ครับ

....ป.ล. สำเนียงการพูดลักษณะท่าทางแบบนี้เขาเรียกว่าอะไรครับ ผมชอบมาก

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่