สนใจทำประกันมะเร็ง แต่คนในครอบครัวมีประวัติ มีที่ไหนรับทำบ้างครับ

สนใจทำประกันมะเร็ง แต่คนในครอบครัวมีประวัติ มีที่ไหนรับทำบ้างครับ

เท่าที่หาข้อมูลตอนนี้จะมีของ AIA แต่การจ่ายจะแบ่งเป็นระยะไม่ลุกลามก่อน 15%

ใจอยากได้แบบเจอ จ่าย จบ เลย ที่เห็นก็จะมีของกรุงเทพ, ธนชาต, กรุงศรี พลัส คีโม แต่เห็นฟอร์มใบสมัครแล้ว มีถามถึงประวัติคนในครอบครัว เลยคิดว่าน่าจะสมัครไม่ผ่านแน่ๆ

พอจะมีที่ไหนอีกมั๊ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่