จยย.ชนท้ายรถเก๋งครับ

เรื่องของเรื่องคือผมประมาทเองครับ ผมจำไม่ได้ด้วยซำ้ว่าทำไมผมถึงชน แต่ก็ไม่เชิง รถผมไปแถกับรถคู่กรณีเป็นรถเก๋ง (จำรุ่นไม่ได้) ที่โดนคือชุดสีด้านหน้าผมไปแถช่วงท้ายรถออกไปทางขวาทำให้สีรถผมไปติดรถเขา และก็กระจกปลายแฮนไปเกี่ยวไปท้ายรถเก๋งทำให้แตก แล้วช่วงแฟริ่งด้ายล่างของมอไซผมก็ไปโดน ตัวแผ่นสะท้อนแสงแตก ตัวผมกันตัวคนขับรถเก๋งก็ไม่ได้คุยอะไรกัน เรียกประกันอย่างเดียว ผมเอง ก็ได้แต่เซ็นยอมรับกับประกันไป แล้วถ่ายรูปบัตรปชช.แล้วใบขับขี่ผมไว้และให้เบอร์โทรไว้ อยากทราบว่าเขาจะมีการดำเนินการอย่างไรกับเราบ้างครับ และช่วยประเมินราคาให้ผมหน่อยว่าจะต้องเสียเท่าไหร่ จะได้เตรียมใจถูก กลัวโดนเยอะเลยลำพังจะใช้กินก็แทบจะไม่พอแลเวครับเครียดมากๆ  😭😭😭😭😭

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่