ใครอินหนักบ้างๆๆ

เราเป็นคนหนึ่งที่ติดเมะหรือพวกแนวการ์ตูนหรือเกมส์ที่เป็นเนื้อเรื่องคือเราเป็นคนที่กลัวเวลาดูอะไรที่มีฉากเรียกน้ำตาแบบเศร้าๆเราจะอินมากจะคิดถึงแต่ฉากนั้นวนไปเลยจ้าแม่พอคิดปุ๊บน้ำตาไหลเลยประหนึ่งเป็นตัวละครในนั้น555และคือเพิ่งดูไฟนอลแฟนตาซี15ของพี่เอกมา(ทำใจนานมากกว่ามาดู555)แบบสงสารน็อคติสมากอ่าคือแบบมันเศร้าจริงนะตอนพิมพ์นี่ยังอย่างร้องเลยตั้งแต่เราดูมาละอินตามเรื่องก็มีเรื่อง Free!,hotarubi แต่เรื่องฟรีอินมาก55ร้องได้ตลอดเศร้าได้ทุกเมื่อแต่พอมาดูffxvละคือที่สุดอ่าทำตาไหลไม่หยุด หยุดคิดไม่ได้ เข้าใจน็อคติสเลยซึ้งโครตใครอินแบบเราบ้างไหมนี่ถ้าไม่ใช่ชีวิตจริงนะเรานี่นึกว่าตัวเองเป็นน็อคติสละนิ5555 
ปล.อยากรู้จริงใครอินกับอะไรนานๆแบบเราบ้างไหม555
ปล.ชอบดูพี่เอกมากกแปลดีโครตชอบๆๆ
ปล.คิดหัวข้อไม่ออกจริงๆ5555
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น