ขอเพียงที่พัก ปัว บ่อเกลือ จ.น่าน

ตามหาที่พักคืนวันที่ 28 ธ.ค. หนึ่งคืน ใน อ.ปัว หรือ อ.บ่อเกลือ จ.น่านครับ

สำหรับพัก 5 คน (ผู้ใหญ่ 4 เด็ก 1)

ผมวางแผนช้าไปนิด (จริงๆไม่นิด) ตอนนี้หาที่พักไม่ได้เลยครับ เพื่อนๆ พี่ๆ ท่านไหน พอมีที่แนะนำได้ ช่วยทีนะครับผม แบบไม่ต้องใหญ่โต แค่พอนอนได้ก็ดีแล้วครับ จักขอบพระคุณยิ่งๆ เลยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview