เส้นทางจากน่านไปบ่อเกลือระหว่างเส้น 1256 กับเส้น 1081 เส้นสวยกว่ากันครับ

ตามหัวข้อเลยครับ คือผมมีแผนจะเที่ยวน่านโดยจะวิ่งเป็นวงกลม ระหว่างเส้นทาง อ.ปัว - ดอยภูคา - บ่อเกลือ (สาย 1256) กับเส้นปัว - บ่อเกลือ (สาย 1081) เส้นไหนสวยกว่า อาจจะพักแถวดอยภูคา  หรือที่อำเภอบ่อเกลือประมาณนี้ ท่านใดที่เคยไปมาแล้ว  ช่วยแนะนำหน่อยครับ เห็นว่าเส้นทางสวย อาจเสียเวลาจอดถ่ายภาพวิวเยอะหน่อยยิ้มอมยิ้ม04
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่