ช่วยแปลความหมายเพลงlover boyของภูมิ วิภูริศหน่อยจ้าาาา

กระทู้คำถาม
คือเราฟังlover boyมา แล้วเราชอบแนวเพลงแบบนี้มากกก แต่เรางงความหมายเพลงหน่อยๆ พอลองหาดูว่าความหมายเพลงเป็นยังไงก็อ่านแล้วงงๆ ภูมิเองก็เล่าถึงแค่ที่มาของเพลง ไม่ได้พูดถึงความหมายเพลง ใครที่รู้ความหมายเพลงช่วยอธิบายให้เราฟังหน่อยนะ เอาแบบง่ายๆเข้าใจง่ายๆเลยก็ได้ ขอบคุณจ้าาาา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่