ใครเคยดูเกมนรกโรงเรียนพันธุ์โหด battle royerบ้างครับ มีคำถามครับ

ผมสงสัยว่าหนังให้นักเรียนฆ่ากันเองใช่ไหมครับ เเต่ทำไมผมเห็นมีคนที่จ้องจะฆ่าเเค่2คนเองล่ะครับ คือ คิริยามะ กับ มิสซึโกะ นอกนั้นก็ไม่เห็นฆ่าใคร กะฆ่าเพราะเข้าใจผิดบนภัตตาคาร เเล้วมีฆ่าเพร่ะตกใจ ทำไมหนังไม่เสนอเรื่องราวของตัวโกงทั้ง2เลย?
อีกคำถามคือ ถ้าคิริยามะไม่ใส่เสื้อเกราะคือตายเเล้วใช่ไหมครับ ผมอยากรู้ว่าถ้ามิสซึโกะฆ่าคิริยามะได้เธอจะใช้ปืนกลรึเปล่า เเล้วตัวละครบางตัวหนังก็ไม่ได้ฉายว่าทำไมตายเเค่ให้เห็นว่าตายเฉยๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่