เราควรซื้อผ้าซับใน เวลาใส่หมวกกันน็อค หรือ ถอดซับในหมวกมาซักเอาดีกว่าครับ

กระทู้คำถาม
ผ้าซับในผมหมายถึงประมาณว่า
ไอ้โม่ง
ผ้าบัฟ อะไรประมาณนี้อ่ะครับ ที่ใส่สวมก่อนใส่หมวกกันน็อคตามกันเปื้อน
คือถ้าจะซื้อผมอยากห้ายี่ห้อดีๆหน่อยอ่ะครับ ใส่แล้วไม่ยืดหรือหลุดจากหัว/เคลื่อน เวลาสวมหมวกตาม รำคาญมาก

จริงๆหมวกที่ใส่สามารถถอดมากซักได้อยู่แล้ว แต่ผมยังไม่เคย เลยไม่รู้ว่ามันควรซักไหม

ป.ล. เจอยี่ห้อนึงเป็นแบบหน้ากากกันฝุ่นติดตั้งมาด้วยเลยครับ คิดว่าไง แพงอยู่แต่ได้กันฝุ่นด้วย
แสดงความคิดเห็น