สอบถามเรื่องการลงรถทัวร์ที่เขาหลักค่ะ

สวัสดีค่ะ พอดีมีโปรแกรมจะไปเที่ยวหมู่เกาะสุรินทร์ ถ้านั่งรถทัวร์จากกรุงเทพฯไปลงเขาหลักตอนเช้ามืดที่ลงรถตรงนั้นจะเปลี่ยวรึเปล่าคะ แล้วตรงนั้นเป็นสถานีรถทัวร์เขาหลักหรือเป็นแค่จุดขึ้นลงรถจุดเล็กๆเท่านั้นคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview