ล้าน์บางกอกแอร์ที่สุวรรณภูมิ และที่เชียงใหม่ เป็นอย่างไรบ้างครับ

ไม่เคยขึ้น สายการบินบางกอกแอร์ เลยครับ
แล้วโชคดี ได้บินครั้งแรก และมีบินช่วงบ่ายๆ
อยากทราบว่า เล้าน์บางกอกแอร์ที่สุวรรณภูมิ นั้นมีอาหารหนัก แบบทานจนอิ่ม ไหมครับ
แล้วมีไฟล์กลับจากเชียงใหม่เช่นกัน ช่วงค่ำ
อยากทราบเช่นกันว่า ที่เล้าน์บางกอกแอร์ที่เชียงใหม่นั้น มีอาหารหนักแบบทานอิ่ม  ด้วยเช่นกันไหมครับ 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่