อยากจะเริ่มดูแลตัวเอง skin care ดูรีวิวมา โอเครมั้ยครับ

ปัจจบันออกกำลังเริ่มโอเครแล้ว กำลังอยากจะเริ่มดูแลผิวหน้าบ้าง
skin care ดูรีวิวมา โอเครมั้ยครับ แล้วซื้อที่ไหนราคาดีบ้างครับ

มีตัวอื่นๆ แนะนำด้วยได้นะครับ

ตัวที่ดูมาครับ 
Biotherm : Life Plankton Essence
LA MER : The Treatment Lotion
CLARINS : Double Serum
ESTĒE LAUDER : Advanced Night Repair Intense Reset Concentrate
ORIGINS : Mega-Mushroom Relief & Resilience Soothing Treatment Lotion
KIEHL'S : Clearly Corrective Dark Spot Solution
la roche-posay : HYALU B5 SERUM

ดูๆ รีวิวแต่ก็ไม่มีความรู้ ไม่เคยใช้แพงๆ มากเท่าไหร่
ปกติใช้แต่พวก Sk-II garnier พวกนี้ครับ

ผิวหน้าก็มันทั่วไป รูขุมขนค่อนข้างกว้าง มีสิวมาเรื่อยๆ
อายุ33 แล้ว ครับ ต้องดูแลตัวเองซักหน่อย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่