ซื้อของผ่านทาง Shopee ได้ของไม่ตรงปก ร้านค้าปิดร้านหนี?

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ เราได้ทำการสั่งของผ่านทาง shopee เป็นชุดนอน พรีฯ มาจากจีน แต่สิ่งที่ได้มา มันไม่ใช่ของที่สั่ง ไม่ตรงปก เลย สักนิด !!  เข้าไปดูหน้าร้าน ก็เห็นว่า ร้านนั้นได้ลบสินค้าออกหมดแล้ว 😥 ควรทำอย่างไรดีคะ เสียดายเงิน 100฿ #เห็นแก่ของถูก บางทีสมน้ำหน้าตัวเอง !! เข็ดหลาบเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น